Mihango

MCA: Hon. Kados Muiruri

Message Statistics

This Week

0

This Month

0

Total

42

Conversations

+2547908xxx
mihango ward vijanaa tuna plans nyingi na njia za kujitoa umaskini ma kila siku kuekelewa.Kitu mbaya ni vijana.Tunamiss vitu kama nyinyi kesho yetu.Lakini tunakosa capital ya kujismamia naomba vijana twangaliwe kama mimi Ndpaulpuyeka.Com Ndpaulpuyeka.Com
+2547966xxx
mihango, morning MHESHIMIWA?
+2547960xxx
mihango.naomba Usaidizi Nichukue Id Ambayo Ilishikiliwa Kwa Mpesa Hapa Mihang'o Nikapewa Simu.Pls Saidia Ndio Nichukue Kura.